กิจกรรมลงนามถวายพระพร
![กิจกรรมลงนามถวายพระพร](http://www.knp.ac.th/wp-content/uploads/2021/07/กิจกรรมถวายพระพร_๒๑๐๗๒๙_1.jpg)
วันที่ ๒๙ กรกฎาคม ๒๕๖๔ นางกาญจนา ทวนวิเศษกุล ผู้อำนวยการโรงเรียนโคกนางามพิทยาสรรพ์ พร้อมด้วยคณะครูและบุคลากรทางการศึกษาได้จัดกิจกรรมการลงนามถวายพระพร เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา ครบรอบ ๖๙ พรรษา พระบาทสมเด็จพระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัว ณ ห้องประชุมพะยูงทอง โดยมีคณะครูที่ปฏิบัติราชการ ณ โรงเรียนร่วมกิจกรรม ส่วนคณะครูที่ปฏิบัติตามมาตรการ Work form home ให้ลงนามถวายพระพรออนไลน์ตามเว็บไซต์ของหน่วยงานราชการ